Video

Lượt Truy Cập

mod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_countermod_vvisit_counter
mod_vvisit_counterHôm Nay12
mod_vvisit_counterHôm Qua426
mod_vvisit_counterTuần Này438
mod_vvisit_counterTuần Trước4182
mod_vvisit_counterTháng Này10587
mod_vvisit_counterTháng Trước16639
mod_vvisit_counterTổng596628

Online (20 minutes ago): 3
Your IP: 54.80.206.166
,
Today: Tháng 9 21, 2014

RSS

RSS RSS
DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT THÀNH TÍCH KỲ THI OLYMPIC 30-4 LẦN THỨ XVII- NĂM HỌC 2010- 2011 In
Thứ sáu, 16 Tháng 12 2011 10:44

DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT THÀNH TÍCH

KỲ THI OLYMPIC TRUYỀN THỐNG 30 - 04 LẦN THỨ XVII

NĂM HỌC 2010- 2011

 

 

 

 

 

 

 

STT

Họ và lót

Tên

Giới tính

Lớp

Môn thi

Thành tích

1

Vũ Hoàng

Thiện

Nam

10CA

Anh văn

Huy chương Vàng

2

Hoàng Thị Ngọc

Thảo

Nữ

11A10

Địa lý

Huy chương Vàng

3

Đặng Thị Minh

Thùy

Nữ

11D2

Lịch sử

Huy chương Vàng

4

Trương Mỹ

Phụng

Nữ

11D2

Lịch sử

Huy chương Vàng

5

Nguyễn Thị Thanh

Thảo

Nữ

10D1

Lịch sử

Huy chương Vàng

6

Nguyễn Phương

Vy

Nữ

10D1

Lịch sử

Huy chương Vàng

7

Bảo

Huy

Nam

10DT

Lịch sử

Huy chương Vàng

8

Đồng Hương Thanh

Thảo

Nữ

11D2

Ngữ văn

Huy chương Vàng

9

Ngô Bình Anh

Khoa

Nam

11DT

Anh văn

Huy chương Bc

10

Nguyễn Thùy

Dương

Nữ

10CA

Anh văn

Huy chương Bc

11

Giang

Uy

Nam

10CA

Anh văn

Huy chương Bc

12

Trương Tường

Vân

Nữ

11D1

Anh văn

Huy chương Bc

13

Nguyễn Quang

Trí

Nam

11A1

Địa lý

Huy chương Bc

14

Nguyễn Hải

Nam

11A10

Địa lý

Huy chương Bc

15

Nguyễn Lê Chí

Nhân

Nam

10A2

Địa lý

Huy chương Bc

16

Hoàng Nguyễn Khương

Nhi

Nữ

10A3

Địa lý

Huy chương Bc

17

Nguyễn Quang

Lộc

Nam

11C2

Hóa học

Huy chương Bc

18

Lê Hoàng Thanh

Dũng

Nam

10CH

Hóa học

Huy chương Bc

19

Trương Minh

Trí

Nam

10CH

Hóa học

Huy chương Bc

20

Bùi Thị Kim

Loan

Nữ

11D1

Lịch sử

Huy chương Bc

21

Nguyễn Ngọc Thùy

An

Nữ

11D1

Ngữ văn

Huy chương Bc

22

Trần Nguyễn Minh

Trung

Nam

10CL

Tin học

Huy chương Bc

23

Phan Võ Hồng

Minh

Nam

11C1

Vật lý

Huy chương Bc

24

Nguyễn Duy Hoàng

Minh

Nam

11A1

Vật lý

Huy chương Bạc

25

Phạm Hồng

Ân

Nam

10CL

Vật lý

Huy chương Bc

26

Nguyễn Thị Minh

Châu

Nữ

10CL

Vật lý

Huy chương Bc

27

Lâm Hoàng Anh

Thư

Nữ

11D1

Anh văn

Huy chương Đng

28

Phạm Thế

Sang

Nam

11C2

Hóa học

Huy chương Đng

29

Phạm Minh

Tài

Nam

11C2

Hóa học

Huy chương Đng

30

Lê Đình

Trung

Nam

10CH

Hóa học

Huy chương Đng

31

Trương Thị Bích

Nữ

Nữ

10D4

Ngữ văn

Huy chương Đng

32

Nguyễn Uyên Thúy

Vy

Nữ

10D1

Ngữ văn

Huy chương Đng

33

Nguyễn Phước

Đạt

Nam

11C2

Sinh vật

Huy chương Đng

34

Nguyễn Thị Quỳnh

Hoa

Nữ

10CH

Sinh vật

Huy chương Đng

35

Nguyễn Hoàng

Long

Nam

11C1

Tin học

Huy chương Đng

36

Nguyễn Trung

Thành

Nam

10A5

Tin học

Huy chương Đng

37

Trần Ngọc

Tấn

Nam

10A1

Tin học

Huy chương Đng

38

Nguyễn Lê Việt

Cường

Nam

11C2

Toán

Huy chương Đng

39

Nguyễn Hưng

Thịnh

Nam

11C1

Toán

Huy chương Đng

40

Trần Anh

Khoa

Nam

11C1

Toán

Huy chương Đồng

 


Tin mới hơn:
Tin cũ hơn:

Lần cập nhật cuối lúc Thứ sáu, 16 Tháng 12 2011 10:50